Livescore – Xem Bongdalu trực tuyến nhanh nhất

Livescore bongdalu4 trực tuyến mới nhất. Cập nhật tỷ số trực tuyến bóng đá lu trên các phiên bản PC, Mobile và phiên bản cũ chuẩn xác.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
13:00 18-05
Paju Citizen FC 2
Yangpyeong
H1
0
0
90+live 0 1
3-4
0.55 0 -0.73
-0.17 1.5 0.1


13:00 18-05
Adelaide Vipers 1 2
West Torrens Birkalla 1
H1
2
2
90+live 4 2
3-6
-0.39 0 0.27
-0.27 5.5 0.18


13:00 18-05
Jinju Citizen 2
Pyeongchang FC 1
H1
2
2
90+live 2 2
4-5
0.57 0 -0.74
-0.19 4.5 0.11


13:15 18-05
Adelaide Olympic Reserve 1
Adelaide City Reserve 1
H1
3
1
81live 3 3
6-10
0.82 0 0.97
0.95 5.5 0.85


13:15 18-05
Hume City U23 2
Dandenong Thunder U23
H1
0
0
81live 0 0
8-3
-0.98 -1/4 0.77
0.95 0.5 0.85


13:30 18-05
Wellington Phoenix
Melbourne Victory 1
H1
0
0
68live 0 0
5-1
0.7 0 -0.83
0.8 0.5 -0.95


13:30 18-05
NGU Nagoya (W)
Orca Kamogawa FC (W)
H1
0
0
71live 0 0
5-2
-0.7 -1/4 0.52
-0.95 0.5 0.75


13:30 18-05
Hake Ya Dong in Sydney City 1
Bulls Academy 1
H1
0
2
62live 0 2
4-3
-0.95 0 0.75
-0.95 3.25 0.75


13:45 18-05
Lions FC U23 2
Gold Coast Knights U23
H1
2
1
49live 2 1
2-3
0.95 -1/2 0.85
-0.95 5.25 0.75


14:00 18-05
Avispa Fukuoka 4
Cerezo Osaka
H1
0
2
HT 0 2
2-3
-0.98 -1/4 0.82
0.72 3 -0.87


14:00 18-05
Southern District
Kitchee 1
H1
0
1
HT 0 1
2-1
0.95 0 0.85
0.8 2.5 1


14:00 18-05
Tai Chung FC
Wofoo Tai Po
H1
0
1
HT 0 1
2-4
0.77 +1 1/4 -0.98
0.87 2.75 0.92


14:00 18-05
St Albans Saints
Port Melbourne
H1
2
4
HT 2 4
2-2
0.95 +1/4 0.85
0.8 7.75 1


14:00 18-05
Armadale SC
Floreat Athena 1
H1
2
0
HT 2 0
7-1
0.9 -1 0.9
0.85 4 0.95


14:00 18-05
Balcatta FC
Stirling Macedonia
H1
0
1
HT 0 1
5-4
0.95 0 0.85
0.97 2.75 0.82


14:00 18-05
Western Knights
Fremantle City 1
H1
0
1
HT 0 1
1-5
-0.93 -1/4 0.72
0.95 2.75 0.85


14:00 18-05
Changchun Masses Properties (W)
Guangdong Meizhou (W)
H1
2
1
HT 2 1
4-0
0.77 -1/4 -0.98
0.82 4.25 0.97


14:00 18-05
Brisbane City 1
Brisbane Olympic United FC 1
H1
0
4
HT 0 4
3-2
0.95 -1/4 0.85
-0.95 6 0.75


14:00 18-05
Valentine
Maitland 1
H1
0
2
HT 0 2
2-0
0.92 -1/4 0.87
0.82 3.75 0.97


14:00 18-05
Sydney University
Fraser Park FC
H1
1
2
HT 1 2
0-1
0.77 0 -0.98
0.92 5 0.87


14:00 18-05
Mandurah City 2
Sorrento F.C. 3
H1
0
1
HT 0 1
2-0
0.97 +1/4 0.82
-0.95 3 0.75


14:00 18-05
Joondalup United
Cockburn City 2
H1
0
1
HT 0 1
1-1
1 -1/4 0.8
0.77 2.5 -0.98


14:00 18-05
Gosnells City 1
Murdoch Uni Melville
H1
0
2
HT 0 2
0-6
-0.98 +3/4 0.77
0.95 3.75 0.85


14:00 18-05
St George City FA U20 1
Sydney United 58 U20
H1
0
3
HT 0 3
4-0
-0.95 -1/4 0.75
0.85 5 0.95


14:00 18-05
St.George Saints U20
Sutherland Sharks U20 2
H1
1
0
HT 1 0
5-3
0.77 -1/4 -0.98
0.77 2.75 -0.98


14:00 18-05
Hills Brumbies U20
Blacktown City FC U20
H1
0
0
HT 0 0
1-1
0.8 0 1
0.97 2 0.82


14:00 18-05
Blacktown Spartans U20 1
Inter Lions U20
H1
1
1
HT 1 1
2-2
0.72 0 -0.93
0.77 3.5 -0.98


14:00 18-05
SD Raiders U20
Northern Tigers U20
H1
0
1
HT 0 1
4-3
-0.98 +1/4 0.77
0.87 3 0.92


14:00 18-05
Macarthur Rams U20 1
Bankstown City Lions U20 1
H1
1
0
HT 1 0
3-0
0.75 +1/4 -0.95
0.8 2.5 1


14:00 18-05
Dunbar Rovers FC U20
Mt Druitt Town Rangers U20
H1
1
0
HT 1 0
1-1
-0.95 -1/4 0.75
0.82 2.75 0.97


14:00 18-05
Dulwich Hill U20
UNSW FC U20
H1
1
0
HT 1 0
1-3
0.8 +1/4 1
0.9 2.75 0.9


14:00 18-05
Dianella White Eagles Reserves 1
Subiaco AFC Reserves
H1
1
0
HT 1 0
1-5
0.77 +1/4 -0.98
-0.98 3.25 0.77


14:00 18-05
Kaohsiung Sunny Bank (W)
Inter Taoyuan FC (W)
H1
0
0
HT 0 0
2-0
0.92 -1 0.87
0.9 1.5 0.9


14:00 18-05
Broadbeach United U23 1
Moreton City Excelsior B U23 1
H1
0
2
HT 0 2
1-2
1 +3/4 0.8
0.97 4.25 0.82


14:00 18-05
Samford Ranges
Bayside United FC 1
H1
3
1
HT 3 1
3-1
-0.98 -1 0.77
1 6.5 0.8


14:10 18-05
Canterbury Bankstown FC 1
Bonnyrigg White Eagles 1
H1
0
0
HT 0 0
0-1
0.92 0 0.87
0.92 1.5 0.87


14:15 18-05
Croydon Kings Reserve
White City FK Beograd Reserves
40live 0 0
3-2
0.9 -1 1/4 0.9
0.82 3 0.97


14:30 18-05
Daejeon Citizen
Incheon United 1
28live 0 0
0-1
-0.91 0 0.77
-0.95 2 0.8


14:30 18-05
Ansan Greeners FC
Chungbuk Cheongju
27live 0 0
0-1
0.75 +1/4 -0.95
0.9 1.5 0.9


14:30 18-05
Langfang City of Glory
Heilongjiang Lava Spring
27live 0 0
5-0
0.92 -1/4 0.87
0.87 1.5 0.92


14:30 18-05
Spirit FC
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
21live 0 0
0-1
0.97 +1 1/4 0.82
0.9 3 0.9


14:30 18-05
Metrostars SC
Adelaide Comets FC
20live 1 1
3-1
0.9 -1/2 0.9
0.95 3.75 0.85


14:30 18-05
FC Meralco Manila
Garelli United
26live 0 0
1-1
0.8 -1 1/4 1
0.77 2.75 -0.98


15:00 18-05
Magpie Magpie
Across the Waves FC
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Slovan Liberec U19
Slavia Praha U19
-
0.8 +1 1/4 1
0.85 3.5 0.95


15:00 18-05
Mlada Boleslav U19
Frydek-Mistek U19
-
0.85 -1 1/4 0.95
0.97 3.75 0.82


15:00 18-05
Hapoel Beer Sheva U19
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
-
-0.98 0 0.77
0.95 2.75 0.85


15:00 18-05
Redlands United FC
Peninsula Power
-
0.82 +1 1/4 0.97
0.9 3.25 0.9


15:00 18-05
Kingston City
Western United FC NPL
-
0.8 +1 1/4 1
0.93 3.5 0.88


15:00 18-05
FC Ryukyu
Miyazaki
-
0.98 -1/2 0.83
0.98 2.5 0.83


15:00 18-05
North Pine United
Newmarket SFC
-
-0.95 +1 0.75
0.8 4 1


15:00 18-05
Redcliffe PCYC
Mount Gravatt Hawks
-
- - -
- - -


15:00 18-05
FK Ural-2
Sokol Kazan
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Altona City
Brunswick Juventus
-
0.75 0 -0.95
0.8 2.75 1


15:00 18-05
AEK Athens U19
Panathinaikos U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Asteras Tripolis U19
Volos Nps U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Atromitos U19
OFI Crete U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
AE Kifisias U19
Olympiakos Piraeus U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
PAS Lamia U19
Panserraikos U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Panaitolikos U19
Aris Thessaloniki U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
PAOK Saloniki U19
PAS Giannina U19
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Sesvete U19
NK Rudes U19
-
0.9 0 0.9
0.82 3.25 0.97


15:00 18-05
Caboolture FC
Ipswich City
-
0.8 -1/2 1
0.9 3.5 0.9


15:00 18-05
SWQ Thunder
Eastern Suburbs Brisbane
-
0.85 -1/4 0.95
0.85 3.5 0.95


15:00 18-05
Kingsley Westside Reserves
Gwelup Croatia SC Reserves
-
0.82 -1/4 0.97
0.82 4 0.97


15:00 18-05
Taipei Xiongzan (W)
Taichung Blue Whale (W)
-
- - -
- - -


15:00 18-05
Taichung Blue Whale (W)
Taipei Xiongzan (W)
-
1 -1 1/4 0.8
0.8 2.5 1


15:00 18-05
INAC (W)
Urawa Red Diamonds (W)
-
0.93 0 0.88
1 2.25 0.8


15:00 18-05
North Lakes United
Souths United
-
0.93 +1/2 0.88
0.83 3.75 0.98


15:00 18-05
Taringa Rovers
Ipswich knights SC
-
0.93 -3/4 0.88
0.73 3.75 -0.93


15:15 18-05
FC Ulaanbaatar
Bayanzurkh Sporting Ilch
-
- - -
- - -


15:15 18-05
TJ Tatran Bohunice
Frydek-Mistek
-
0.93 0 0.88
0.83 2.5 0.98


15:15 18-05
Slovan Rosice
Slovacko II
-
0.8 -1/4 1
1 2.75 0.8


15:15 18-05
SK Motorlet Praha
FK Kraluv Dvur
-
0.83 -1 0.98
0.98 3.25 0.83


15:15 18-05
Dynamo Ceske Budejovice U19
Viktoria Plzen U19
-
0.8 0 1
0.85 3.5 0.95


15:15 18-05
Virginia United SC (W)
Dare southwest Queensland (W)
-
0.88 -3/4 0.93
0.9 4.5 0.9


15:15 18-05
FC Melbourne Srbija
North Sunshine Eagles
-
0.83 0 0.98
0.85 2.75 0.95


15:30 18-05
SC Znojmo
Banik Ostrava B
-
- - -
- - -


15:30 18-05
FK Prepere
Zivanice
-
0.8 -1/2 1
0.93 2.75 0.88


15:30 18-05
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
-
0.83 +3/4 0.98
0.9 3.25 0.9


15:30 18-05
Spartak Moscow (W)
Krasnodar FK (W)
-
- - -
- - -


15:30 18-05
Gold Coast United
Wynnum Wolves
-
0.83 -1 1/4 0.98
0.83 3.5 0.98


15:30 18-05
Eastern Suburbs SC (W)
Sunshine Coast Wanderers (W)
-
0.93 -3 0.88
1 4.25 0.8


15:30 18-05
FC Rokycany
TJ Klatovy
-
0.95 -1 0.85
0.83 3.25 0.98


15:30 18-05
Wuhan Juxing Shanyao
Qingdao Chasing Youth
-
- - -
- - -


15:30 18-05
Shanxi TYUT Yida
Nanjing Tehu Football Club
-
- - -
- - -


15:30 18-05
Alessandria Youth
Crotone U19
-
0.78 0 -0.97
0.83 2.75 0.98


16:00 18-05
Guangzhou Shadow Leopard
Wuxi Wugou
-
-0.97 -3/4 0.78
1 2.5 0.8


16:00 18-05
ShaanXi Union
Guangzhou FC
-
0.9 0 0.9
0.88 2.75 0.93


16:00 18-05
Hume City
Dandenong Thunder
-
0.8 -1 1
0.85 3 0.95


16:00 18-05
Perth Glory (Youth)
Perth RedStar
-
0.85 +3/4 0.95
0.83 3.25 0.98


16:00 18-05
Hills Brumbies
Blacktown City Demons
-
0.9 +1 3/4 0.9
0.9 3.75 0.9


16:00 18-05
St George Saints
Sutherland Sharks
-
1 -1/4 0.8
1 3 0.8


16:00 18-05
Western Sydney Wanderers AM
Marconi Stallions
-
0.95 -1/4 0.85
0.83 3.5 0.98


16:00 18-05
Frosinone U20
Juventus U20
-
0.8 -1/4 1
0.98 3.25 0.83


16:00 18-05
Pardubice U19
Sigma Olomouc U19
-
1 0 0.8
0.8 3.25 1


16:00 18-05
Tescoma Zlin U19
Slovacko U19
-
0.9 +1/2 0.9
0.8 3.25 1


16:00 18-05
Dukla Praha U19
Banik Ostrava U19
-
0.9 0 0.9
0.88 3.5 0.93


16:00 18-05
III.Keruleti TVE U19
Paksi SEU19
-
0.98 -3/4 0.83
0.88 3.25 0.93


16:00 18-05
FC Vorskla U21
Obolon Kiev U21
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Dynamo Moscow (W)
Zvezda 2005 (W)
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Queensland Lions SC
Gold Coast Knights
-
0.93 +1/4 0.88
0.98 3.25 0.83


16:00 18-05
Horni Herspice (W)
FC Viktoria Plzen (W)
-
0.95 +1/2 0.85
0.83 3.25 0.98


16:00 18-05
SD Raiders FC
Northern Tigers
-
0.78 +1/4 -0.97
0.78 2.75 -0.97


16:00 18-05
Blacktown Spartans
Inter Lions
-
0.85 0 0.95
0.83 3.25 0.98


16:00 18-05
Dulwich Hill SC
University NSW
-
0.83 0 0.98
0.8 3.25 1


16:00 18-05
Dunbar Rovers FC
Mt Druitt Town Rangers FC
-
0.93 +1 1/4 0.88
0.88 3.5 0.93


16:00 18-05
Macarthur Rams
Bankstown City Lions
-
0.95 +1/2 0.85
0.9 3 0.9


16:00 18-05
NTC Football West (W)
Perth RedStar (W)
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Perth SC (W)
Subiaco AFC (W)
-
0.85 -3 0.95
0.83 4.5 0.98


16:00 18-05
UWA-Nedlands FC (W)
Balcatta (W)
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Murdoch University Melville FC (W)
Fremantle City FC (W)
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Moreton City Excelsior (W)
Robina City FC (W)
-
-0.93 +1 1/2 0.73
0.88 4.75 0.93


16:00 18-05
Western Rage
Camden Tigers SC
-
0.98 +1/2 0.83
0.93 3.75 0.88


16:00 18-05
GKS Kolbudy
Baltyk Gdynia
-
0.95 +1 3/4 0.85
0.8 3.75 1


16:00 18-05
Sparta Katowice
Znicz Klobuck
-
0.8 -1 3/4 1
0.78 3.25 -0.97


16:00 18-05
Wierna Malogoszcz
Klimontowianka Klimontow
-
0.8 0 1
0.8 3 1


16:00 18-05
Wisla Krakow II
Dalin Myslenice
-
0.9 -2 0.9
0.83 3.25 0.98


16:00 18-05
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
-
0.85 -1/2 0.95
0.83 3 0.98


16:00 18-05
Bourges Foot II
Chateauroux II
-
-0.95 0 0.75
0.83 2.75 0.98


16:00 18-05
Canterbury Bankstown U20
Bonnyrigg White Eagles U20
-
0.85 +1 0.95
0.85 3.25 0.95


16:00 18-05
HNK Sibenik U19
Hajduk Split U19
-
-0.93 +1 1/2 0.73
0.83 3.5 0.98


16:00 18-05
FK Viltis Vilnius
FK Sirvena
-
0.78 -1 1/4 -0.97
0.8 3.75 1


16:00 18-05
Benevento (Youth)
AlbinoLeffe Youth
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Dukla Banska Bystrica (W)
MFK Ruzomberok (W)
-
- - -
- - -


16:00 18-05
Spartak Trnava (W)
TJ Spartak Myjava(W)
-
- - -
- - -


16:00 18-05
FK Teplice (W)
Hradec Kralove (W)
-
-0.93 +1 0.73
0.9 4.25 0.9


16:10 18-05
Hapoel Hadera U19
Maccabi Haifa U19
-
0.85 +1 0.95
0.78 2.75 -0.97


16:15 18-05
Manly United
Wollongong Wolves
-
0.83 +3/4 0.98
0.9 3.25 0.9


16:15 18-05
St George City FA
Sydney United
-
0.93 -3/4 0.88
0.9 3 0.9


16:15 18-05
Maccabi Netanya U19
Hapoel Kfar Saba U19
-
0.85 -1/2 0.95
0.88 2.5 0.93


16:15 18-05
University of Queensland
Springfield United
-
- - -
- - -


16:15 18-05
Broadbeach United
Moreton City II
-
0.88 -1 1/4 0.93
0.85 3.75 0.95


16:15 18-05
Brisbane City U23
Brisbane Olympic FC U23
-
0.75 0 -0.95
0.78 3.75 -0.97


16:20 18-05
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
Ashdod MS U19
-
0.93 -1/2 0.88
0.85 2.75 0.95


16:30 18-05
Hunan Billows
Shijiazhuang Kungfu
-
-0.95 +1 1/4 0.75
0.93 2.75 0.88


16:30 18-05
Johor Darul Takzim
Negeri Sembilan
-
0.98 -3 1/2 0.83
0.98 4.5 0.83


16:30 18-05
Brunswick Juventus (W)
Heidelberg United (W)
-
1 +3/4 0.8
1 3.5 0.8


16:30 18-05
Hapoel Tel Aviv U19
Hapoel Haifa U19
-
0.98 -1 0.83
0.85 2.75 0.95


16:30 18-05
Croydon Kings
White City Woodville
-
0.98 -1/4 0.83
0.98 3.25 0.83


16:30 18-05
Lokomotiv Moscow (W)
FK Ryazan (W)
-
- - -
- - -


16:30 18-05
Tallinna FC Ararat (W)
JK Tabasalu (W)
-
-0.95 +2 1/4 0.75
0.85 4 0.95


16:30 18-05
JK Tallinna Kalev (W)
Tammeka Tartu (W)
-
0.93 -1/4 0.88
0.83 3.25 0.98


16:30 18-05
Viimsi JK (W)
FC Lootos Polva (W)
-
0.8 -1 1
0.95 3.25 0.85


16:30 18-05
Dordrecht Reserve
Willem II Reserves
-
0.95 +1/2 0.85
0.8 2.75 1


16:30 18-05
Alphense Boys Reserves
Hollandia U21
-
0.8 -3/4 1
0.95 4 0.85


16:30 18-05
Farul Constanta (W)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W)
-
- - -
- - -


16:30 18-05
NWS Spirit FC U20
APIA Leichhardt Tigers U20
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.5 1


16:45 18-05
Central Coast Mariners
Sydney FC
-
0.95 -1/4 0.95
-0.97 2.75 0.83


17:00 18-05
Song Lam Nghe An
Khatoco Khanh Hoa
-
0.88 -1/2 0.93
0.95 2.25 0.85


17:00 18-05
Sagan Tosu
Nagoya Grampus
-
0.85 +1/4 1
-0.95 2.5 0.8


17:00 18-05
Gimcheon Sangmu FC
Jeju United
-
0.88 -1/2 0.98
0.85 2.5 1


17:00 18-05
Da Nang
Tuan Tu Phu Tho
-
0.95 -3 1/4 0.85
0.9 3.75 0.9


17:00 18-05
Fortis Limited
Sheikh Jamal
-
0.93 -1/4 0.88
0.9 2.5 0.9


17:00 18-05
Albirex Niigata FC
Hougang United FC
-
0.93 -1/2 0.93
0.88 3.75 0.98


17:00 18-05
Lion City Sailors
Young Lions
-
0.9 -2 3/4 0.95
0.93 4 0.93


17:00 18-05
Koln Am
Fortuna Dusseldorf (Youth)
-
0.88 -1/4 0.98
0.85 3.25 1


17:00 18-05
Austria (W) U17
Ireland U16 (W)
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Seoul E-Land FC
Jeonnam Dragons
-
0.8 -1/4 1
0.78 2.25 -0.97


17:00 18-05
Suwon Samsung Bluewings
Bucheon FC 1995
-
0.98 -3/4 0.83
0.83 2.25 0.98


17:00 18-05
Feirense
Vilaverdense
-
0.88 -1/2 0.98
0.95 2.75 0.9


17:00 18-05
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Korona Kielce U19
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Warta Poznan Youth
Rakow Czestochowa (Youth)
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Wisla Krakow (Youth)
Odra Opole Youth
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Ferencvarosi U19
Gyori ETO U19
-
0.98 -1/2 0.83
0.88 3.5 0.93


17:00 18-05
Garr and Ava
FK Riteriai
-
0.9 +1 3/4 0.9
0.95 3 0.85


17:00 18-05
Dnipro-1 U21
FC Shakhtar Donetsk U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Dinamo KyivU21
Kryvbas U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
LNZ Cherkasy U21
Zorya U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Polissya Zhytomyr U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
FC Mynai U21
Kolos Kovalivka U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Rukh Vynnyky U21
Chernomorets Odessa U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Veres Rivne U21
PFC Oleksandria U21
-
- - -
- - -


17:00 18-05
AS Khroub U21
Olympique Akbou U21
-
0.8 +1 1/4 1
0.85 3.25 0.95


17:00 18-05
MSP Batna U21
JS Bordj Menaiel U21
-
0.95 -1 0.85
0.85 2.75 0.95


17:00 18-05
Olympique Medea U21
WA Mostaganem U21
-
0.85 +1/2 0.95
0.88 2.75 0.93


17:00 18-05
SKAF Khemis Miliana U21
RC Kouba U21
-
0.8 +1/4 1
0.95 2.25 0.85


17:00 18-05
ESM Kolea U21
MCB Oued Sly U21
-
0.75 0 -0.95
0.8 2.75 1


17:00 18-05
IB Khemis El Khechna U21
CA Batna U21
-
0.85 +1/2 0.95
0.88 2.75 0.93


17:00 18-05
ES Mostaganem U21
SC Mecheria U21
-
1 -3/4 0.8
0.85 2.5 0.95


17:00 18-05
NRB Teleghma U21
MC EI Eulma U21
-
0.88 -2 0.93
0.8 3 1


17:00 18-05
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
Maccabi Petach Tikva U19
-
0.9 +3/4 0.9
0.88 2.75 0.93


17:00 18-05
FC Belshina Babruisk
Niva Dolbizno
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Tukums-2000 II
Super Nova
-
0.98 +1 0.83
0.85 2.75 0.95


17:00 18-05
Lech II Poznan
Sandecja Nowy Sacz
-
0.85 -1/4 0.95
1 2.5 0.8


17:00 18-05
Rodina Moskva III
Baltika-BFU Kaliningrad
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Kiruna FF
Skelleftea FF
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Qviding FIF
Landvetter IS
-
0.83 +1/4 0.98
0.8 3.75 1


17:00 18-05
Posta Rangers
Kakamega Homeboyz
-
0.9 -1/4 0.9
0.95 2 0.85


17:00 18-05
Paro FC
Transport United FC
-
0.78 -1 1/2 -0.97
0.88 3.5 0.93


17:00 18-05
OsPa
KePS
-
0.98 -3/4 0.83
0.88 3.25 0.93


17:00 18-05
ONS (W)
KTP Kotka (W)
-
- - -
- - -


17:00 18-05
South Coast Flame FC
Bankstown United FC
-
0.93 -1/4 0.88
0.9 3.5 0.9


17:00 18-05
Legia Warszawa B
Wikielec
-
0.9 -1 1/2 0.9
0.9 3.25 0.9


17:00 18-05
Pogon Szczecin II
Elana Torun
-
0.75 +1/4 -0.95
0.8 2.75 1


17:00 18-05
Vineta Wolin
Sokol Kleczew
-
0.9 0 0.9
0.8 2.75 1


17:00 18-05
KS Wieczysta Krakow
Swidniczanka Swidnik
-
0.95 -2 1/2 0.85
0.9 3.75 0.9


17:00 18-05
ASV De Dijk U21
Quick Boys U21
-
0.95 +2 1/2 0.85
0.83 3.75 0.98


17:00 18-05
B1908
AB Tarnby
-
0.83 -1/2 0.98
0.9 3 0.9


17:00 18-05
Ledoje-Smorum Fodbold
Næstved IF 2
-
- - -
- - -


17:00 18-05
Ringsted
Greve Fodbold
-
0.93 0 0.88
0.85 3.5 0.95


17:00 18-05
Kingsley Westside
Willip
-
0.85 +1 0.95
0.88 3.25 0.93


17:00 18-05
Kremin B Kremenchuk
Lokomotiv Kyiv
-
- - -
- - -


17:00 18-05
ZNK Osijek U19
HNK Gorica U19
-
0.8 -1 1/4 1
0.8 3.25 1


17:00 18-05
Real Betis U19
Las Palmas U19
-
0.9 -1/4 0.9
0.8 2.75 1


17:00 18-05
Mallorca U19
Bilbao U19
-
0.93 -1/4 0.88
0.95 2.75 0.85


17:00 18-05
Sporting Lisbon U19
FC Famalicao U19
-
0.83 -1/4 0.98
0.9 2.5 0.9


17:00 18-05
Vitoria SC Guimaraes U19
SC Farense U19
-
1 -3/4 0.8
0.98 3 0.83


17:00 18-05
Hualien (W)
Hang Yuan FC (W)
-
0.75 +1/2 -0.95
0.83 2.25 0.98


17:00 18-05
DFK Dainava Alytus B
FK Zalgiris Vilnius B
-
0.93 +1 1/2 0.88
0.78 3.75 -0.97


17:00 18-05
Mulembe United
Vihiga Bullets
-
0.8 -1/4 1
-0.95 2.5 0.75


17:00 18-05
Migori Youth
Gusii FC
-
0.88 -3/4 0.93
-0.95 2.25 0.75


17:00 18-05
Aviva Sports Foundation
Sunrise Sirohi
-
- - -
- - -


17:15 18-05
Stallions FC
Mendiola FC
-
0.9 -2 3/4 0.9
0.85 4.25 0.95


17:30 18-05
Panaderia Pulido
Lanzarote
-
0.93 +1/2 0.88
0.93 2.25 0.88


17:30 18-05
Akron Togliatti B
FK Volna Nizhegorodskaya
-
- - -
- - -


17:30 18-05
Excelsior Maassluis U21
USV Hercules U21
-
0.95 0 0.85
0.85 3.5 0.95


17:30 18-05
Grasshopper (W)
Aarau (W)
-
- - -
- - -


17:45 18-05
Pogon Siedlce
Chojniczanka Chojnice
-
0.88 -1/2 0.93
0.9 2.75 0.9


18:00 18-05
Binh Dinh
Hai Phong
-
0.95 -1/4 0.85
0.88 2.5 0.93


18:00 18-05
Muang Thong United
Chonburi Shark FC
-
0.93 -1/2 0.88
0.98 3.25 0.83


18:00 18-05
Prachuap Khiri Khan
Chiangrai United
-
0.95 -1 0.85
0.9 2.5 0.9


18:00 18-05
Dynamo Moscow
Krylya Sovetov
-
0.88 -3/4 0.98
0.94 3.00 0.9


18:00 18-05
Skovde AIK
Ostersunds FK
-
0.88 +1/4 0.98
-0.95 2.5 0.8


18:00 18-05
Vanlose
Holstebro BK
-
-0.97 -1/4 0.78
0.8 2.5 1


18:00 18-05
IF Lyseng
Vegar
-
0.93 -1/4 0.88
0.83 3.25 0.98


18:00 18-05
Solrod (W)
Vildbjerg SF (W)
-
- - -
- - -


18:00 18-05
PK Keski Uusimaa (W)
Aland United (W)
-
0.9 +3 0.9
0.98 4 0.83


18:00 18-05
Poland (W) U17
France (W) U17
-
- - -
- - -


18:00 18-05
AS Roma U20
Bologna U20
-
0.85 -1 1/2 0.95
0.83 3.25 0.98


18:00 18-05
Empoli U20
Lazio U20
-
0.95 -1/4 0.85
0.9 2.75 0.9


18:00 18-05
Inter Milan U20
Atalanta U20
-
0.8 -1 1
0.9 3.25 0.9


18:00 18-05
Vysocina Jihlava U19
MFK Karvina U19
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Aalborg BK U19
Nordsjaelland U19
-
1 +3/4 0.8
0.9 3.5 0.9


18:00 18-05
FC Kobenhavn U19
Vejle U19
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Midtjylland U19
BrondbyU19
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Lyngby Fodbold Club U19
Odense BK U19
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Randers Freja U19
Esbjerg U19
-
- - -
- - -


18:00 18-05
FK Minija
NFA Kaunas
-
0.83 +1 1/4 0.98
0.9 2.5 0.9


18:00 18-05
Kommunalnik Slonim
FC Molodechno
-
- - -
- - -


18:00 18-05
CSKA Moscow (W)
FK Rostov (W)
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Smorgon (W)
Dinamo Brest (W)
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Bergheim/Hof (W)
Wacker Innsbruck (W)
-
0.95 -1 0.85
0.85 3.5 0.95


18:00 18-05
Gala FC
CD Monte Carlo
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Fyllingsdalen
Innstranden
-
0.88 -1/2 0.93
0.8 3.5 1


18:00 18-05
Alingsas (W)
Umea IK (W)
-
-0.95 -1/2 0.75
0.8 2.75 1


18:00 18-05
Orebro Soder (W)
Bollstanas Sk (W)
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Malmo (W)
Sundsvalls DFF (W)
-
0.95 -2 0.85
1 3 0.8


18:00 18-05
Dynamo Kirov
Nosta Novotroitsk
-
- - -
- - -


18:00 18-05
IFK Ostersunds
Bodens BK
-
0.95 0 0.85
0.8 3 1


18:00 18-05
Lucksta IF
IFK Lulea
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Huddinge IF
FC Nacka Iliria
-
- - -
- - -


18:00 18-05
FC Gute
Sandvikens AIK FK
-
0.88 -3/4 0.93
0.88 3 0.93


18:00 18-05
MaPs/YJ U20
VPS Vaasa U20
-
0.9 +2 3/4 0.9
0.8 3.75 1


18:00 18-05
VIFK Vaasa (W)
Helsinki B (W)
-
- - -
- - -


18:00 18-05
Podhale Nowy Targ
Sokol Sieniawa
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 3.25 0.9


18:00 18-05
Unia Swarzedz
Flota Swinoujscie
-
0.9 -1 1/4 0.9
0.9 3.25 0.9


18:00 18-05
Dobre Miasto
MLKS Znicz Biala Piska
-
0.85 +3/4 0.95
0.8 3.25 1


18:00 18-05
KS Raszyn
MKS Piaseczno
-
0.75 +1/2 -0.95
0.8 3.5 1


18:00 18-05
NAPSA Stars
Nkwazi
-
-0.97 -1/4 0.78
0.8 1.75 1


18:00 18-05
FC Anker Wismar
SC Staaken
-
0.9 -3/4 0.9
0.83 3.5 0.98


18:00 18-05
UD Granadilla Tenerife Sur B (W)
Balears FC (W)
-
1 -1/4 0.8
1 2.5 0.8


18:00 18-05
Allerod (W)
Naesby BK (W)
-
0.95 +1/2 0.85
0.8 2.5 1


18:00 18-05
Young Boys U19
St Gallen U19
-
0.93 -1/4 0.88
0.8 3.25 1


18:15 18-05
Ponnistus
MPS Atletico Malmi
-
-0.95 +2 1/2 0.75
0.88 4.25 0.93


18:15 18-05
ToTe
PPJ/Ruoholahti
-
0.9 -1 1/4 0.9
0.88 3.5 0.93


18:15 18-05
Budissa Bautzen
VFC Plauen
-
0.83 +1 1/2 0.98
0.83 3 0.98


18:30 18-05
Trat FC
Lamphun Warrior
-
0.85 +1/2 0.95
0.98 3 0.83


18:30 18-05
Celtic FC
Saint Mirren
-
0.88 -2 0.98
0.85 3.5 1


18:30 18-05
Dundee
Kilmarnock
-
0.8 +1/4 -0.95
0.85 2.75 1


18:30 18-05
Heart of Midlothian
Glasgow Rangers
-
0.83 +1 -0.97
-0.97 3.5 0.83


18:30 18-05
VSK Arhus
BK Avarta
-
0.8 -1/2 1
0.95 2.75 0.85


18:30 18-05
Tartu JK Maag Tammeka
Paide Linnameeskond
-
0.93 +3/4 0.88
0.95 2.75 0.85


18:30 18-05
Erzgebirge Aue
SV Waldhof Mannheim
-
0.85 0 1
-0.95 3.25 0.8


18:30 18-05
SC Freiburg (Youth)
Viktoria koln
-
0.9 0 0.95
0.85 2.75 1


18:30 18-05
Hallescher FC
Borussia Dortmund (Youth)
-
0.93 -1/4 0.93
0.95 3.25 0.9


18:30 18-05
VFB Lubeck
Rot-Weiss Essen
-
0.88 +1/2 0.98
0.85 3 1


18:30 18-05
TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld
-
0.98 0 0.88
0.85 2.75 1


18:30 18-05
Preuben Munster
Unterhaching
-
0.88 -1 1/4 0.98
0.98 3.25 0.88


18:30 18-05
Jahn Regensburg
Saarbrucken
-
-0.97 -3/4 0.83
0.88 2.75 0.98


18:30 18-05
SV Sandhausen
Ingolstadt
-
0.98 0 0.88
0.98 3.25 0.88


18:30 18-05
Dynamo Dresden
MSV Duisburg
-
0.98 -1 3/4 0.88
0.9 3.25 0.95


18:30 18-05
SSV Ulm 1846
SC Verl
-
0.8 -1/2 -0.95
0.88 2.75 0.98


18:30 18-05
Brno U19
Sparta Praha U19
-
0.8 +3/4 1
0.8 3.25 1


18:30 18-05
Club Brugge (W)
Anderlecht (W)
-
0.8 +2 1/4 1
0.88 3.5 0.93


18:30 18-05
Savedalens IF
Ockero
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.25 1


18:30 18-05
Go Ahead Eagles Reserve
Feyenoord U21
-
0.95 +1 1/2 0.85
0.93 3.5 0.88


18:30 18-05
Marienlyst
Vorup FB
-
- - -
- - -


18:30 18-05
FC Abdish-Ata Kant
FC Talant
-
0.75 -3/4 -0.95
0.83 2.75 0.98


18:35 18-05
Qingdao Youth Island
Shanghai Port
-
0.93 +2 3/4 0.93
-0.97 4.25 0.83


18:45 18-05
Bashundhara Kings
Bangladesh Police Club
-
0.88 -1 3/4 0.93
0.78 3 -0.97


18:45 18-05
FA 2000
Fremad Amager
-
0.9 0 0.9
1 2.75 0.8


19:00 18-05
Uthai Thani FC
Buriram United
-
0.78 +1 1/4 -0.97
0.85 3 0.95


19:00 18-05
Andorra FC
Burgos CF
-
0.98 -1/4 0.88
0.8 2.25 -0.95


19:00 18-05
Viktoria Aschaffenburg
SpVgg Ansbach
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Eintracht Bamberg
Bayern Munchen (Youth)
-
-0.97 +1/4 0.83
-0.97 3.25 0.83


19:00 18-05
TSV Buchbach
TSV Aubstadt
-
0.85 -1/4 1
0.8 2.75 -0.95


19:00 18-05
Wacker Burghausen
FC Augsburg II
-
0.8 -1/4 -0.95
0.8 3 -0.95


19:00 18-05
Nurnberg (Youth)
SV Schalding Heining
-
0.88 -1 1/2 0.98
0.88 3.25 0.98


19:00 18-05
Schweinfurt 05 FC
SpVgg Bayreuth
-
0.85 +1/4 1
0.93 3 0.93


19:00 18-05
Wurzburger Kickers
DJK Vilzing
-
0.95 -1 1/4 0.9
-0.97 3.25 0.83


19:00 18-05
Alemannia Aachen
SSVg Velbert
-
0.98 -1 1/2 0.88
0.95 3.25 0.9


19:00 18-05
Monchengladbach AM.
Bocholt FC
-
0.9 0 0.95
-0.95 3.25 0.8


19:00 18-05
SC Paderborn 07 II
Rot-Weiss Oberhausen
-
0.9 +1/4 0.95
0.88 3 0.98


19:00 18-05
SV Rodinghausen
Fortuna Koln
-
1 -1/2 0.85
1 3.25 0.85


19:00 18-05
Wegberg-Beeck
Gutersloh
-
0.88 +1/2 0.98
1 3.25 0.85


19:00 18-05
Wiedenbruck
SV Lippstadt
-
1 -3/4 0.85
-0.95 3.25 0.8


19:00 18-05
Wuppertaler
Duren
-
0.9 -3/4 0.95
0.93 3.25 0.93


19:00 18-05
Bahlinger
TSV Schott Mainz
-
0.93 -1/2 0.93
0.98 3.25 0.88


19:00 18-05
TSG Balingen
Hessen Kassel
-
0.93 +3/4 0.93
0.88 3.25 0.98


19:00 18-05
FC 08 Hombrug
Stuttgarter Kickers
-
0.93 +3/4 0.93
0.95 3 0.9


19:00 18-05
Freiberg
Vfr Aalen
-
0.88 -3/4 0.98
0.98 3 0.88


19:00 18-05
FSV Frankfurt
SG Barockstadt
-
-0.97 -1/4 0.83
0.95 3 0.9


19:00 18-05
Kickers Offenbach
TSV Steinbach Haiger
-
0.9 -1/2 0.95
0.93 3.25 0.93


19:00 18-05
VfB Stuttgart II
TSG Hoffenheim (Youth)
-
0.93 -1/2 0.93
0.88 3 0.98


19:00 18-05
TuS Koblenz
FSV Mainz 05 (Youth)
-
-0.97 +3/4 0.83
0.83 3 -0.97


19:00 18-05
Astoria Walldorf
Eintracht Frankfurt (Youth)
-
0.88 +1/4 0.98
0.85 3 1


19:00 18-05
FK Atyrau
Lokomotiv Astana
-
0.83 +1/2 0.98
0.95 2.25 0.85


19:00 18-05
TPS Turku
KTP Kotka
-
0.93 0 0.88
0.83 2.75 0.98


19:00 18-05
Chernomorets Novorossiysk
Yenisey Krasnoyarsk
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Naesby
Holbaek
-
0.8 -1/4 1
0.83 2.75 0.98


19:00 18-05
BK Frem
Ishoj IF
-
0.78 -3/4 -0.97
0.73 2.5 -0.93


19:00 18-05
Young Boys FD
SfB Oure
-
0.93 -1 0.88
1 3.25 0.8


19:00 18-05
Ararat Yerevan
Alashkert
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC Avan Academy
Shirak
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC Pyunik
FC Noah
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FK Van Charentsavan
Urartu
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC West Armenia
BKMA
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Aarhus AGF U19
Sonderjyske U19
-
- - -
- - -


19:00 18-05
CRB Temouchent
JS Ghir Abadla
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Ahrobiznes TSK Romny
SC Poltava
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FK Epitsentr Dunayivtsi
FC Inhulets Petrove
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC Karpaty Lviv
FC Livyi Bereh
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FK Nyva Buzova
FK Yarud Mariupol
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Prykarpattya Ivano Frankivsk
FC Victoria Mykolaivka
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Dinaz Vyshgorod
Metalist Kharkiv
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC Chernigiv
Nyva Ternopil
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Hirnyk-Sport
FC Bukovyna chernivtsi
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Kremin Kremenchuk
Khust City
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Metalurh Zaporizhya
Podillya Khmelnytskyi
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Dinamo-2 Minsk
BATE-2 Borisov
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Krylya Sovetov Samara (W)
Yenisey Krasnoyarsk (W)
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Olaine
FK Smiltene BJSS
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Persib Bandung
Bali United
-
0.8 -1/2 1
0.85 2.5 0.95


19:00 18-05
Sparta Praha (W)
Slavia Praha (W)
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Banik Ostrava (W)
Pardubice (W)
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Mypa
Kiffen Helsinki
-
0.88 +1 0.93
0.85 3 0.95


19:00 18-05
RoPS Rovaniemi
FC Vaajakoski
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Aarhus Fremad
Esbjerg
-
0.9 +1/4 0.9
0.78 3 -0.97


19:00 18-05
Roskilde
Middelfart G og
-
-0.93 -1/4 0.73
0.83 2.75 0.98


19:00 18-05
Brabrand
Skive IK
-
0.98 +1/4 0.83
0.93 2.5 0.88


19:00 18-05
Stavropolye-2009
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Zvezda Sint Petersburg
Znamya Truda
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Uralets Nizhny Tagil
Amkar Perm
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Froso IF
IF Algarna
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Husqvarna
IK Tord
-
0.93 -1/2 0.88
0.95 3 0.85


19:00 18-05
Simrishamn
Nosaby IF
-
1 -3/4 0.8
0.85 2.75 0.95


19:00 18-05
Kumla
Grebbestads IF
-
0.83 0 0.98
0.98 3.25 0.83


19:00 18-05
Motala AIF FK
Stenungsunds IF
-
0.9 0 0.9
0.95 3 0.85


19:00 18-05
Skiljebo SK
Hudiksvalls ABK
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Bandari
Sofapaka FC
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Gor Mahia
Muhoroni Youth
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC Talanta
KCB SC
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Ulinzi Stars Nakuru
Muranga Seal
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Kariobangi Sharks
Shabana FC
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Kedus Giorgis
Hadiya Hossana
-
- - -
- - -


19:00 18-05
FC Espoo
VJS Vantaa B
-
- - -
- - -


19:00 18-05
TP-49
Pato
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Peimari United
SalPa II
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Lahti s (W)
TPS Turku (W)
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Ilott (W)
EBK Espoo (W)
-
- - -
- - -


19:00 18-05
VJS Vantaa (W)
Ilves II (W)
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Union Neumunster
MTSV Hohenwestedt
-
0.78 -2 1/4 -0.97
0.93 4.25 0.88


19:00 18-05
SV Preussen 09 Reinfeld
Oldenburger SV
-
0.95 -1/2 0.85
0.95 4 0.85


19:00 18-05
SV Eichede
VfR Neumunster
-
0.9 -1 3/4 0.9
0.83 3.5 0.98


19:00 18-05
Cartusia
Unia Solec Kujawski
-
- - -
- - -


19:00 18-05
KP Starogard Gdanski
KTS-K Luzino
-
- - -
- - -


19:00 18-05
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
MKS Notec Czarnkow
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Gornik II Zabrze
Karkonosze Jelenia Gora
-
-0.97 -1/4 0.78
1 3 0.8


19:00 18-05
Eintracht Stadtallendorf
Waldgirmes
-
0.9 -3/4 0.9
0.98 3.5 0.83


19:00 18-05
FSV Optik Rathenow
TSG Neustrelitz
-
0.9 -1/4 0.9
0.9 3.25 0.9


19:00 18-05
TUS Mechtersheim
Engers
-
0.8 -1 1
0.9 3.25 0.9


19:00 18-05
VfR Garching
FC Deisenhofen
-
0.8 +1 1/2 1
0.98 3.5 0.83


19:00 18-05
FC Ismaning
Kirchheimer SC
-
0.78 -2 -0.97
0.83 3.5 0.98


19:00 18-05
SV Heimstetten
TSV Nördlingen
-
0.93 -1 0.88
0.9 3.5 0.9


19:00 18-05
ATSV Erlangen
TSV Kornburg
-
0.98 +1/2 0.83
0.78 2.75 -0.97


19:00 18-05
Airtel Kitara FC
Gaddafi FC
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Ma Lu
Kampala City Council FC
-
- - -
- - -


19:00 18-05
NEC FC Bugolobi
SC Villa
-
- - -
- - -


19:00 18-05
URA Kampala
Bright Stars
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Vipers
Mbarara City
-
- - -
- - -


19:00 18-05
Wakiso Giants FC
defense forces